Ngày 5/7/2024, UBND xã Vĩnh Thanh phối hợp với Hội LHPN xã, Đoàn TNCS Hồ Chí Minh xã tổ chức ký kết thực hiện Chương trình “Ra mắt mô hình Dân vận khéo, phân loại chất rắn có khả năng tái chế, tái sử dụng tại nguồn trên địa bàn xã Vĩnh Thanh”. Tham dự Chương trình ký kết có đại diện lãnh đạo Đảng uỷ, UBND, UB.MTTQ Việt Nam xã, cùng đại diện lãnh đạo các ban, ngành, đoàn thể xã và đông đảo hội viên, đoàn viên, thanh niên, người dân tham dự chương trình.